สุนำภาพตัวอย่างสินค้าเครื่องประดับเกาหลีมาให้ชมค่ะ
เป็นสินค้าบางส่วนนะคะ อยากให้ได้เห็น ของจริงกันจ้า
Package แน่นหนา สินค้าสวยคุณภาพและราคาดีค่ะ

ภาพสินค้าบางส่วนค่ะ  รูปจะมืดไปนิดนะคะ -''- 
แม่ค้าเอาสินค้าไปวางบนโต๊ะสีดำน่ะค่ะ

เครื่องประดับ Asmama  เท่าที่เห็นตัวสินค้าจริงโอเคเลยค่ะ
แบบสวย เก๋ น่ารัก มีหลากหลายสไตล์ค่ะ
และ Package ก็เยี่ยมค่ะ ใส่ในถุงพลาสติกปิดผนึก
(ส่วนใหญ่แกะไม่ได้ค่ะ สุเลยไม่ได้ถ่ายถาพสินค้านอก Package นะคะ )+ พร้อมป้ายยี่ห้อค่ะ

ถ่ายภาพมาให้ดูบางส่วนจ้า จะได้เห็นตัวสินค้า และ Package ค่ะว่าเป็นยังไง
ซื้อสินค้าไปมั่นใจได้ค่ะ ว่าสวย และคุณภาพดีสมราคาจ้า^-^